Skip to content

Ètò ìṣirò fún eré ọfà dart

Dart Counter App > All Blog Categories > Ètò ìṣirò fún eré ọfà dart
1. Choose Game
2. Players
3. Configuration
Select a game to view its rules.

Choose Your Game

501

Classic 501

Bring your score exactly to 0. Double Out often required.

301

Quick 301

Faster version of 501. Double Out often required.

101

Beginner's 101

Good for practice. Bring your score exactly to 0.

Cricket

Strategic game

Close numbers 15-20 and BULL. Score points on closed numbers.

Around the Clock

Hit the numbers

Hit numbers 1 through 20 in order.

Gotcha

Precision scoring

Hit the previous player's turn score exactly to deduct.

X01 Settings

Add Player(s)

Game Configuration

Ọjọ́ Ọla Àwọn Ẹrọ Kíkà Àmì Dart: Gbé Ere Rẹ̀ Ga Pẹ̀lú Ìwọ̀n Didigitali Tí Ó Ga Julọ

Nínú ayé ere idarẹ́ẹ́ tí ó yára yára lọ́wọ́lọ́wọ́ yìí, níní ìṣiro kò kan nínú àfikún àmì nìkan—ó tún jẹ́ nípa ṣíṣe ere rẹ̀ dára síi, ṣíṣe àwọn ọgbọ́n rẹ̀ dára síi, àti jíjẹ́ olùgbọ́n nínú àwọn àlàyé ti iṣẹ́ ṣiṣe. Àwọn ẹrọ kíkà àmì idarẹ́ẹ́ ti ṣe àtúnṣe láti inú àwọn iwe ìṣiro rọ̀rùn dé àwọn ibi isé ìṣòwò kan tí ó ní àwọn ẹ̀rọ tí ó ṣe àpẹẹrẹ fún ṣíṣe ere rẹ̀ dára síi.


Kí Ni Ẹrọ Kíkà Àmì Dart àti Ìdí Tí Ó Fi Ṣe Pàtàkì?

Sísọ̀rọ̀ Ṣíṣe Ìṣiro Kan Tuntun

Ìṣiro idarẹ́ẹ́ àṣàájú gbàgbọ́ lórí àwọn ìṣirò ọwọ́ tí kì í ṣe àwọn tí ó gba àkókò púpọ̀ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ẹ̀ṣẹ̀ ènìyàn. Àwọn ẹrọ kíkà àmì idarẹ́ẹ́ ti ṣe àtúnṣe ìrírí yìí nípa ṣíṣe àwọn ìṣiro naa láìmọ̀, ṣíṣe dájú ìṣòtítọ́, àti ṣíṣe àwọn àlàyé nígbà gidi. Ìṣe àtúnṣe yìí túmọ̀ sí pé, bóyá o jẹ́ ẹni tí ó máa ń ṣe ere tàbí olórí ìdíje, o lè gbà gbọ́ pé àwọn ìṣirò rẹ̀ dára, nígbà tí app náà bá ń ṣiṣẹ́ lórí àwọn nọ́mbà.

Àwọn Ẹ̀rọ Ṣíṣe Pàtàkì Tí Ó Yàtọ̀ sí Ẹrọ Kíkà Àmì Dart Yìí

Ṣetan láti mú àwọn anfani wọnyi pọ̀ sí i? Ṣayẹwo itọsọna wa lórí bí o ṣe lè lo app ẹrọ kíkà àmì dart ní ọ̀nà tí ó dára. Èyí ni àwọn anfani pàtàkì:

Ìṣòtítọ́ Tí Ó Pọ̀ Sí I: Pẹ̀lú àwọn ìṣirò àmì láìmọ̀…

Ìṣiro Láìmọ̀ – Sọ kúrò ní àwọn ẹ̀ṣẹ̀ ìṣirò pẹ̀lú àwọn ìṣirò nígbà gidi.
Atilẹ̀yin Ere Ọ̀pọ̀ – Ṣe ere 501, 301, Cricket, Around the Clock, àti àwọn oríṣiríṣi àṣàdà.
Olùṣiro Ṣíṣe Atúnṣe Ọgbọ́n – Lójú ẹsẹ̀ gbe àwọn àtúnṣe tí ó dára julọ (àpẹẹrẹ, “T20-D16 fún 68”).
Igbòògùn Awọn Ìṣirò Ẹrọ Oríṣiríṣi – Ṣe ìtẹ̀lé àwọn ààyè 3-dart, iye ìṣẹ́gun, 180s, àti àwọn abuku.

Fún àwọn alaye síwájú síi lórí idi tí àwọn ẹrọ kíkà àmì idarẹ́ẹ́ ti ṣe àtúnṣe ere, ṣayẹwo Àwọn Anfani 5 Ṣíṣe Julọ ti Lílo Ẹrọ Kíkà Àmì Idarẹ́ẹ́ Didigitali fún àwọn oye gbogbo.

dart teller

Ìwádìí Jinlẹ̀: Bí App Náà Ṣe Ń Ṣe Ere Rẹ̀ Dára Síi

Di Olùṣàkóso Gbogbo Ètò Ìṣiro Àmì Dart

App náà ń gbà gbọ́ gbogbo àwọn ọ̀nà àti òfin ere idarẹ́ẹ́ pàtàkì:

  • 501/301 – Àwọn ọ̀nà “double-out” tàbí “master out” àṣàájú pẹ̀lú ìtẹ̀lé leg/set.
  • Cricket – Àwọn nọ́mbà tí ó sún mọ́ra 15-20 & bullseye pẹ̀lú ìṣirò àmì àṣàdà.
  • Around the Clock – Òótọ́ fún àwọn adarí ìṣe deede (1-20 nípasẹ̀).
  • Àwọn Òfin Àṣàdà – Ṣẹ̀dá àwọn ere afiwera tàbí àwọn òfin ibi ìtáyọ̀ agbègbè.

A Ṣe Fún Gbogbo Irú Ẹrọ Oríṣiríṣi

  • Àwọn Tí Ó Bẹ̀rẹ̀ – Kọ́ àwọn òfin pẹ̀lú àwọn ẹ̀kọ́ tí ó ṣe itọ́sọ́nà.
  • Àwọn Ẹrọ Oríṣiríṣi League – Fi àwọn ààyè àti àwọn ìye ìṣẹ́gun wé.
  • Àwọn Onílé Ìtáyọ̀ – Ṣe àwọn ìṣiro rọrùn fún àwọn ere àṣàdà.
  • Àwọn Olùkọ́ – Lo awọn Ìṣirò láti mọ àwọn àìlera ẹrọ.

Àwọn Ẹ̀rọ Ṣíṣe Pàtàkì Nínú Iṣẹ́

Bẹ̀rẹ̀ Nínú Àwọn Igbesẹ̀ Rọ̀rùn 3

1️⃣ Bẹ̀rẹ̀ sí DartCounterApp.com
2️⃣ Yan Ọ̀nà Ere Kan (501, Cricket, bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀)
3️⃣ Bẹ̀rẹ̀ Sí Ṣe Ere – Jẹ́ kí app náà ṣiṣẹ́ lórí ìṣirò!

Ṣíṣe Eto Ere Tí Ó Ń Ṣiṣẹ́

Ìgbésẹ̀ apẹẹrẹ ń tọ́ ọ́n lẹ́yìn ní gbogbo ìgbésẹ̀—láti yíyàn ere kan àti ṣíṣe eto àwọn eto sí wíwọlé orúkọ ẹrọ oríṣiríṣi. Ọ̀nà tí ó ní ìṣeto yìí kò kan ṣíṣe rọrùn ìṣeto nìkan ṣùgbọ́n ó tún kọ́ ọ lórí àwọn òfin àti àwọn ọgbọ́n ti ọ̀nà ere kọọ̀kan.

Ìtẹ̀lé Àmì Tí Ó Ń Ṣiṣẹ́

Lẹ́yìn tí ere náà bá bẹ̀rẹ̀, app náà ń yípadà sí ibi isé ìṣòwò ere kan tí ó pẹ̀lú. Níhìn-ín, o lè rí àmì lọ́wọ́lọ́wọ́ ti ẹrọ oríṣiríṣi kọọ̀kan, àwọn àmì tí ó ṣẹ́kù, àti paápàá gba àwọn ìṣọ́rọ̀ láti ṣe àtúnṣe nígbà tí o bá sún mọ́ sí ìparí. Àwọn àtúnṣe nígbà gidi ṣe dájú pé gbogbo ìgbì tí a gbà wọlé ni a kọ̀wé lójú ẹsẹ̀, níní ìṣàn ere tí kò dá rú.

Àṣàdà àti Ìṣọ̀kan

Bóyá o bá fẹ́ràn ìwọ̀n ti 501 tàbí ọgbọ́n ti Cricket, app náà ti ṣe àpẹẹrẹ láti ṣe àtúnṣe. Ọ̀nà àpẹrẹ rẹ̀ ṣe dájú pé ibi isé ìṣòwò náà ń ṣiṣẹ́ láìṣeé ṣe lórí àwọn ẹrọ, kí o bàá lè gbà gbọ́ pé ere náà níbi kí o wà.

dart teller app

Bí App Yìí Ṣe Ń Ṣe Àtúnṣe Ìrírí Idarẹ́ẹ́ Rẹ̀

Láti Ìṣeto Dé Ìdùnnú

Ìrìn àjò bẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú ibi isé ìṣòwò tí ó rọrùn, mímọ́ tí ó ń tọ́ ọ lẹ́yìn nípa ṣíṣe eto ere láìní ẹ̀kọ́ ọgbọ́n imọ̀ ẹ̀rọ tí ó pọ̀ jù. Nígbà tí o bá dé ibi isé ìṣòwò ere, o ti mọ̀ tẹ́lẹ̀ nípa àwọn aṣayan àti àwọn eto, ṣíṣe ìyípadà sí ere rọrùn àti inú dídùn.

Ṣíṣe Agbára Àwọn Ìgbòògùn Ẹ̀kọ́ Rẹ̀

Nípa ṣíṣe àwọn apá tí ó gbẹ́kẹ̀lé ti ìṣirò láìmọ̀, app náà jẹ́ kí o lè gbà gbọ́ pé ṣíṣe àwọn ìgbì rẹ̀ dára síi. Àwọn ìṣirò àti àwọn ìṣirò itan ń ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ṣàlàyé iṣẹ́ rẹ̀ lórí àkókò, ṣíṣe àwọn ìgbòògùn ẹ̀kọ́ rẹ̀ pọ̀ sí i àti ṣíṣe gbọ́.

Darapọ̀ Mọ́ Àwùjọ Àwọn Ẹrọ Oríṣiríṣi Tí Ó Rí Ọjọ́ Ọla

Mímú àwọn ẹ̀rọ didigitali bí ẹrọ kíkà àmì dart yìí túmọ̀ sí didarapọ̀ mọ́ àwùjọ tí ó ní ìṣòtítọ́, ṣíṣe rọrùn, àti ṣíṣe dára síi nígbà gbogbo. Bóyá o bá fẹ́ láti fi ara hàn sí àwọn ọ̀rẹ́ lórí ayélujárá tàbí kí o bá ìdíje ní àwọn league agbègbè, ẹrọ kíkà àmì idarẹ́ẹ́ didigitali ń fún ọ ní ìgbàgbọ́ tí o nílò láti ṣe àṣeyọrí.

ìṣiro idarẹ́ẹ́

Àwọn Ẹ̀rọ Ìkẹyìn

Àwọn ẹrọ kíkà àmì idarẹ́ẹ́ jẹ́ ju àwọn olùṣọ́ ìṣiro àṣàájú lọ—wọn jẹ́ àwọn ibi isé ìṣòwò gbogbo tí ó ń ṣe àtúnṣe ọ̀nà tí o gbà bẹ̀rẹ̀ sí ere náà. App tí a sọ̀rọ̀ nípa rẹ̀ lọ́wọ́lọ́wọ́, pẹ̀lú apẹẹrẹ rẹ̀ àti ibi isé ìṣòwò ere tí ó ń ṣiṣẹ́, ń ṣeto ìwọ̀n tuntun nínú ìtẹ̀lé ìṣiro idarẹ́ẹ́. Nípa ṣíṣe rọrùn ìṣeto, ṣíṣe àlàyé nígbà gidi, àti ṣíṣe àwọn ọ̀nà ere àṣàdà, ó ń fún àwọn ẹrọ oríṣiríṣi gbogbo ní agbára láti gbà gbọ́ pé ohun tí ó ṣe pàtàkì gan-an: níní inú dídùn nínú ere náà àti ṣíṣe dára síi nígbà gbogbo.

Wọlé sí ọjọ́ ọla idarẹ́ẹ́ pẹ̀lú ẹrọ kíkà àmì idarẹ́ẹ́ tuntun yìí àti nírírí bí imọ̀ ẹ̀rọ ṣe lè ṣe àtúnṣe ere rẹ̀. Ìdùnnú ìgbì!